Team Team www.almancax.com

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    Mkonzi
    mlendo
    WEBMASTER & ADMINISTRATOR
    Muharrem EFE
    ALANGIZI A GERMAN
    Muharrem EFE
    Elif GORGÜLÜ

acelyaxnumx
    Wotenga nawo mbali

hepinizin yüregine saglik.söyleyecek laf bulamiyorum gercekten mükemmel bir is yapmissiniz.bosuna dememisler bana bir harf ögretenin 40 yil kölesi olurum diye.biz üyeleriniz belki size köle olamayacagiz ama emin olun dualarimiz hep sizlerle olacak.Allah ne muradiniz varsa versin.cok tesekkür ediyorum.kucak dolusu sevgilerimle……

ndi kelebekgib
    Wotenga nawo mbali

Ndikufuna kuthokoza gulu lomwe lachita zonse izi. Onse ndi othandiza komanso ochezeka. Zikomo!

inu chozizwitsa
    Wotenga nawo mbali

Ndi tsamba labwino, omwe amawasaka adzalipeza, ndalipeza. :)

andic
    Wotenga nawo mbali

Emegi gecen herkese tesekkür ederiz. Süpersiniz ….

Evo
    Wotenga nawo mbali

Zikomo kwambiri, tsamba ili lindithandiza kwambiri.

ndi masilh
    Wotenga nawo mbali

…sitenin yeni hali  çok güzel olmus; herkesin eline sağlık.

acelyaxnumx
    Wotenga nawo mbali

bu nazar boncugu almancax icin sevgilerimle…..

Eurovision
    Wotenga nawo mbali

Ndikukhumba kuti mupitirize kuchita bwino.

ChidwiM
    Wotenga nawo mbali

Tikuthokozani nonse :)

kwambiri
    Wotenga nawo mbali

EMEGİ GECEN HERKESE TşKLER…

ndi Lehrer
    Wotenga nawo mbali

COK BASARILI BIR SITE…IyIKI BEN DE BU SITENIN UYESIYIM…

ndi asigitarc
    Wotenga nawo mbali

Moni. Ndine membala watsopano. Ndikuphunzira ku Anatolian High School, ndipo ngakhale ndaphunzira Chijeremani kwa chaka chachitatu, sindinganene kuti ndaphunzira zambiri kapena ndikuchidziwa bwino. :S Mawa, ndinapeza tsamba ili. pofufuza chida chabwino pa intaneti cha mapulogalamu. Zikomo kwambiri :) Ngakhale kupeza German paukonde kunali vuto kwa ine. :)

Simuna
    Wotenga nawo mbali

Mukuganiza bwanji, chifukwa chomwe simungaphunzire Chijeremani chingakhale gitala lanu lopanduka? ;) Ndikutsimikiza kuti mupeza zomwe mukuyang'ana pano, mwalandiridwa.

ndi asigitarc
    Wotenga nawo mbali

hb ndi :) zikomo :) Inde, nditha kukhala ndi nthawi yochulukirapo ndi gitala langa. :P sınaw bugündü. orta halli geçti :S baya çalıştım buradan… e bir günde hepsini öğrenmeye kalkınca anca bu kadar oluyor :)

Mkscream
    Wotenga nawo mbali

http://WwW.aLmAncAx.CoM Zikomo kosatha ku timu yanu zikomo chifukwa cholimbikira, anzanga ndakhala ndikutsatira tsamba lanu kwakanthawi kochepa, ndakhala membala dzulo usiku watha. Ndine wokondwa kukhala pakati panu, mukuchita zothandiza kwambiri komanso zothandiza komanso zothandiza kwambiri. ntchito yopindulitsa Ndikukhumba inu mupitirize kuchita bwino, abwenzi. ;) zabwino zonse…

Kusonyeza 15 mayankho - 1 - 15 (83 onse)
  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.