Pulogalamu Yophunzitsa Maphunziro a German Free End

> Mabwalo > Nkhani ndi Zilengezo za Almancax Products and Services > Pulogalamu Yophunzitsa Maphunziro a German Free End

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    ChidwiM
    Wotenga nawo mbali

Wokondedwa mamembala ndi alendo, makampeni athu a Free Product Delivery, omwe takhala tikugwira pafupifupi zaka ziwiri, afika kumapeto.
    Tikufuna kuthokoza aliyense amene wasonyeza chidwi ndi malonda athu

Gulu Lathu la Maphunziro ku Germany, lomwe lili ndi DVD Yophunzitsa Chijeremani yokhala ndi ma CD 7 ndi Makadi Mawu Achijeremani 23 (mawu 600 ndi njira 60 zoyankhulira), amaperekedwa kuti agulitsidwe pansi pamtengo wamsika, ndipo mamembala athu ndi alendo azitha Pakadali pano, njira zokhazokha zolipirira pakhomo ndizopezeka ndipo njira zina zolipirira zidzayambitsidwa posachedwa.

Zogulitsa zathu zatsopano zikukonzekera, ndipo tidzakhala nanu posachedwa ndi kampeni komanso zinthu zabwino.

mowona mtima

3,14
    Wotenga nawo mbali

–> Çok yakında alternatif ödeme derken, ne kadar yakında Muharrem bey? :) Yeni DVDleri çok merak ediyorum. Öncekileri de zaten halama verdim. Madurum ??? ;D

–> Bir mesaj atmadan önce birkaç defa düşünmeyi adet etmelliyim sanırım. :-X

cemalettin
    Wotenga nawo mbali

selamlar muharrem bey bana ulasırsanız sevınırım acıl bu mail adresim  cemalettin_karabas@hotmail.com 

Kusonyeza 2 mayankho - 1 - 2 (2 onse)
  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.