Germany Turkey Evden Hava Kutumiza

> Mabwalo > Gawo Lonse la Germany ndi Mayiko Ena a ku Ulaya > Germany Turkey Evden Hava Kutumiza

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    melikexnumx
    Wotenga nawo mbali

Ndi MCS Logistics ndipo timapereka International Moving Home Transportation.

Timagwiritsa ntchito njira monga sitimayo yapamadzi komanso sitima zapansi popanda kusokonezeka kumadera onse a dziko lapansi kutumiza katundu wawo (zinthu zonse zomwe ziyenera kukhala m'nyumba) ndi galimoto yomwe amagwiritsidwa ntchito.

Ngati mukufuna kubweretsa katundu wanu wanyumba kuchokera ku Europe ndikupita nawo kumeneko, ndiyesetsa kukupatsirani zambiri pamutuwu momwe ndingathere.

Zogulitsazo zimakhala pakhomo lanu, ngakhale mutakhala kuti mumtundu wanu, katunduyo amatha kupitako kuntchito, kutumiza kupita ku adiresi yanu, kuchotserako kunyumba, kusungirako katundu wamba.

Kampani yathu ili ndi ofesi yayikulu ku Istanbul komanso ofesi yogawa ku Netherlands.

+ 90216 521 21 52
    ife mcslojis

melikexnumx
    Wotenga nawo mbali

Chonde funsani maakaunti kuti mugulitse mitengo

k.uguz
    Wotenga nawo mbali

bu başlık için yazacak birkaç kelimeyi yaşayarak tecrübe ettim ve siz değerli arkadaşlarla paylaşmak istedim. arkadaşlar ben 2 ay önce ******** diye firmayla taşındım. banada yine bi arkadaşım tavsiye etti adamlar temiz iş yapıyor ve kurumsal bi firma düşünen herkese tavsiye ederim. galiba iki aydır da fiyatlar almanya ya özel kampanyalı düşünen arkadaşlara tavsiyemdir. okey:) okey:)

Kusonyeza 2 mayankho - 1 - 2 (2 onse)
  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.