kuyendetsa galimoto ku Germany kuti Turkey?

> Mabwalo > Cafe almancax > kuyendetsa galimoto ku Germany kuti Turkey?

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    tugce_doerj ndi
    Wotenga nawo mbali

moni,

Türkiyeye araba götürüp orda birakmak istiyorum.Kardesim kullansin diye. NAsil bir yol izlemem lazim? mümkün mü böyle birsey hicbir bilgim yok. Bilgisi olan arkadaslar yardimci olursa sevinirim  okey:)

watercolor
    Wotenga nawo mbali

moni,

Türkiyeye araba götürüp orda birakmak istiyorum.Kardesim kullansin diye. NAsil bir yol izlemem lazim? mümkün mü böyle birsey hicbir bilgim yok. Bilgisi olan arkadaslar yardimci olursa sevinirim  okey:)

Chabwino, pamene muwona chitonthozo chofunsa funsoli, ndikukhumba ife tikhoza kukhala oyenerera nyumba zachifumu monga inu mukuti ..
    türkiyeye araba götürmek ve orda birakma olayi, astari “yüz”ünden pahaliya patlayabilecek birsey..bu düsüncenden vazgec..

Tiyerekeze kuti mutenga galimoto yosonyeza 2015 (chifukwa 3 sayenera kukhala wamkulu kuposa zaka), galimoto 3 chaka chisanafike mtengo wa 30 zikwi za euro.
    Mtengo wa galimoto iyi mu 2018; 30.000 x 68% ?? => 20400 Yuro.
    Kutumiza ndi inshuwalansi? 500 Euro.
    Misonkho yogwiritsidwa ntchito; 20900 Euro.
    Misonkho yonse; 20900 x 88,80% ?? => pafupifupi ma Euro 19.000. (88,80% injini yamagetsi pakati pa 1600 ndi 2000CC)

Ngati munapatsa galimotoyi 15 zikwi zikwi ndikugula, zidzakutengerani ndalama zonse za 34.000 Euro.
    Kodi ndizofunika?

Inde sizothandiza. vazgec mitima ndi egilek kubwerera kuchokapo.

tugce_doerj ndi
    Wotenga nawo mbali

:haha: :haha: :haha: :haha: :haha: ya iyide ben 1 kereye mahsus araba götürüldügünü duydum o yüzden sordum. yoksa normal sekilde pahaliya patliycani bende biliyorum :D ayni paraya orda alirim arabayi bu mantikla  kop:)

watercolor
    Wotenga nawo mbali

:haha: :haha: :haha: :haha: :haha: ya iyide ben 1 kereye mahsus araba götürüldügünü duydum o yüzden sordum. yoksa normal sekilde pahaliya patliycani bende biliyorum :D ayni paraya orda alirim arabayi bu mantikla  kop:)

Sindidabwa kuti mukutsogolera moyo wosangalala ndi mfundoyi. Andie Kiska.

Kusonyeza 3 mayankho - 1 - 3 (3 onse)
  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.