inshuwalansi kupindula umoyo mu Turkey mu Germany

> Mabwalo > Bizinesi ndi Moyo Wogwira Ntchito ku Germany > inshuwalansi kupindula umoyo mu Turkey mu Germany

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    yenicerixnumx
    Wotenga nawo mbali

    Chilango cha Selamunaleyküm

    Monga mukudziwa, nthawi yakunyamuka ikuyamba. Mwina tili ndi anzathu omwe amadziwa za nkhaniyi, koma kwa iwo omwe satero, ndibwino kugawana nawo. Ku Sigortanizl kupita ku Turkey ku Germany mutha kugwiritsa ntchito mwayi wazachipatala pazipatala zaboma. M'zipatala zapadera, mutha kupindula ndi gawo lomwe SGK imapereka. muyenera kulipira kusiyana kwa mtengo mthumba lanu osabwezeredwa. Ku pharmacy, mutatha kulipira mtengo wa mankhwala omwe mudagula ndikulandila bilu, mutha kudziwitsa kampani yanu ya inshuwaransi mukabwerera ku Germany ndikubwezera ndalama.

    Zolemba zofunika

    – Almanya´daki sigorta sirketinizden Sigorta bildirim kagidi almak. bunun icin sigorta sirketini arayip Türkiye ye tatile gideceginizi ve yurtdisi sigorta bildirim kagidi almak istediginizi belirtmelisiniz. kesinlikle mail yada fotokopi almayin.sadece islak imzali orjinal belge sgk tarafindan kabul edilmektedir.
    – Türkiye ye giris yaptiktan sonra herhangi bir sgk subesinden sigortali numarasi (yupas no) almak.

    Mukapereka nambala iyi kuchipatala chomwe mudapitako pambuyo pake, mutha kupindula ndi inshuwaransi yanu.

    Momwemonso, pali inshuwaransi yazaumoyo kunja komwe imaperekedwa ndi makampani wamba. (Mwachitsanzo, ADAC imachita, ndikuganiza ndi 40 mayuro pachaka). Inshuwaransi yopangidwa kudzera m'makampani amenewa ndi 80% yobwezeretsanso, koma imaphatikizaponso zipatala zapadera.

    Osanena kuti ndi ndani amene adzachite nawo zochitika zonse zomwe ndanena kuti musatenge mphindi 15 zonse. Koma mukapita, Mulungu aletse, ngati mungakumane ndi zovuta zokhudzana ndi thanzi, musanene kuti ndikufuna. Tipempha Allah atipatse mwayi wopita ndikubwerera tili athanzi.

    zomveka.

  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.