2019 Germany Visa Oyembekezera

TAKWANANI KU ALMANCAX FORUMS. MUNGAPEZA ZONSE ZONSE ZOKHUDZA GERMANY NDI CHIYAMBI CHA GERMAN M'MAFOMU ATHU.
    Blue34
    Wotenga nawo mbali

Ndikuyamba mutuwu kwa anzathu omwe adzagawana malingaliro awo pa nkhani za visa kuyambira chaka cha 2019, ndikukhulupirira kuti zonse zidzakhala zopindulitsa kwa aliyense ...

Ramadan_21
    Wotenga nawo mbali

Tsiku labwino nonse, ndine watsopano pano ndipo ndikufuna ndemanga zanu pamutu.

Ndakhala ngati wofunafuna chitetezo ku Germany kwa zaka 6 ndendende, ndipo nditatsala pang'ono kukwatiwa, adandikanira chitetezo, motero ndidalembanso kuti ndikukwatiwa, ndipo apolisi akunja adandipatsa mwezi wowonjezera. ndipo anandiuza kuti ndikwatire ndibwere.Ndiye ndinathetsa ukwati wanga ndikupita kupolisi ndikundiuza kuti ndipite ku Turkey tikakumanenso ndi banja.Ndiye bwerani tsopano, ndili pano.Ndinalembetsa kwathunthu pa 10,01.2019, ndipo ine ndinamaliza ntchito yanga ku Consulate patangotha ​​mphindi 15. Zinayenda bwino sanafunse zambiri, ndipo mkazi wanga ndi German, tikunena kuti patha miyezi iwiri palibe kuyankha. apolisi masabata 2 apitawo mapepala onse ali bwino akudikirira pepala lolemba milandu, ndikutanthauza kuti akuchulukira ndipo izi zimakhala kwa masabata 5 mpaka 6. Pano ndikuopa, mukuganiza kuti ndikapeza chiyani kukanidwa? 

Ramadan_21
    Wotenga nawo mbali

Ndikuyembekezera yankho kuchokera kwa inu, ndingasangalale ngati mungandithandize.

talhaxnumx
    Wotenga nawo mbali

Moni kachiwiri abwenzi. Ndidafunsira visa yolumikizananso ndi mabanja ku Kazembe waku Germany ku Ankara pa 14.02.2019. Lero (11.03.2019) ndi tsiku la 24. Malinga ndi zomwe talandira kuchokera ku Ausländerbehörde, zolembazo sizinafikebe. Malinga ndi zomwe ananena, panalibe zotsatira zoipa atafika. Choyipa kwambiri ndichakuti ukwati wa mlamu wanga watha masiku 5 ndikuganiza kuti sindikwanitsa. Mkazi wanga adzayenera kupita yekha ku ukwati ndipo izi zimandimvetsa chisoni kwambiri. Tikunena zabwino ndikupitiriza kudikira. Allah ndi wamkulu.

Malinga ndi zomwe ndingapeze lero, Formblatt Antrag idafika pa 04.03.2019. Sindikudziwa ngati zomwe adalandira ndi zoyambira kapena zolemba za digito. Lero ndi tsiku la 29. Ukwati wa mlamu wanga uli mawa ndipo tsiku langa lobadwa lili Lolemba. Anali ndi chiyembekezo choti adzagwira ntchito mkati mwa mlunguwo, koma anali atatopa kwambiri. Pitirizani kudikira. Ndikufunirani Lachisanu lodala polemba uthengawu. Indddine indaAllahil Islam.

MuratYc
    Wotenga nawo mbali

Moni abwenzi, ndidafunsira kuyanjananso kwa mabanja ku kazembe pa 07.02.2019. Mkazi wanga ndi nzika ya ku Germany ndipo ine ndi nzika ya ku Turkey, tili ndi zaka 24.
    Pamene ndinali kufotokoza mmene ndinakumana ndi kalata yofunsira, mayiyo ananena kuti zinali zokwanira ndipo kenako anandifunsa mafunso oti ndifunse mafunso oti ndidziwe Chijeremani. Kenako anayamba kugwira ntchito pa kompyuta n’kunena kuti ndi zimenezo, osayang’ana ngakhale zithunzi za ukwati zimene ndinabweretsa. Zakhala zazifupi.
    Titaimbira foni ku nthambi ya mayiko akunja mwezi umodzi kuchokera pamene tapempha kuti timve zambiri, zomwe ananena n’zakuti anaona zimene tinkadziwa ndipo mayi wina ankandisamalira. Monga adauza aliyense, adanena kuti ntchitoyi idzatenga miyezi 3-4. Ndikufuna chipiriro kwa anzanga onse chifukwa cha kudikirira kotopetsaku. Ndigawana nanu zomwe zikuchitika.

TurkeySultans
    Wotenga nawo mbali

Moni kwa nonse..
    20.02.19 tarihinde aile birleşimi vizesi için Ankara dan başvuru yaptım.Görüşmem gayet güzel geçti.Bugün 23 gün oldu hala eşime mektup gitmedi.Sabırla ve heyecanla beklemeye devam ediyorum.Allah hepimize sabır versin.Zor bir süreçmiş beklemek onu anladım.Eşim Mannheim da ikamet ediyor türk vatandaşı.Acaba ne kadar daha beklerim mektup için ve mektup gittikten ne kadar süre sonra vizem gelir? Bilgisi olan varsa aydınlatırsa sevinirim.. cofe:)

talhaxnumx
    Wotenga nawo mbali

Moni kwa nonse..
    20.02.19 tarihinde aile birleşimi vizesi için Ankara dan başvuru yaptım.Görüşmem gayet güzel geçti.Bugün 23 gün oldu hala eşime mektup gitmedi.Sabırla ve heyecanla beklemeye devam ediyorum.Allah' hepimize sabır versin.Zor bir süreçmiş beklemek onu anladım.Eşim Mannheim da ikamet ediyor türk vatandaşı.Acaba ne kadar daha beklerim mektup için ve mektup gittikten ne kadar süre sonra vizem gelir? Bilgisi olan varsa aydınlatırsa sevinirim.. cofe:)

Tsoka ilo, ndizovuta kunena chilichonse chokhudza izi. Koma popeza mkazi wanu ndi nzika yaku Turkey, ndikuganiza kuti afunsa zikalata. Monga ndikudziwira, amatumiza visa mwachindunji kuchokera kwa nzika zina zaku Germany popanda kufunsa zikalata. Ichi ndi chidziwitso changa. Chonde ndikonzeni ngati ndikulakwitsa  :)

TurkeySultans
    Wotenga nawo mbali

Tsoka ilo, ndizovuta kunena chilichonse chokhudza izi. Koma popeza mkazi wanu ndi nzika yaku Turkey, ndikuganiza kuti afunsa zikalata. Monga ndikudziwira, amatumiza visa mwachindunji kuchokera kwa nzika zina zaku Germany popanda kufunsa zikalata. Ichi ndi chidziwitso changa. Chonde ndikonzeni ngati ndikulakwitsa  :)

Inde ndikudziwa kuti amufunsa mkazi wanga 3-months salary slip ndi zambiri za nyumba yomwe amakhala, ndi zina, takonza kale zonse, koma tikudikirira kuti atumize kalata, ndikudabwa kuti tikhala mpaka liti. adzadikira?

talhaxnumx
    Wotenga nawo mbali

Inde ndikudziwa kuti amufunsa mkazi wanga 3-months salary slip ndi zambiri za nyumba yomwe amakhala, ndi zina, takonza kale zonse, koma tikudikirira kuti atumize kalata, ndikudabwa kuti tikhala mpaka liti. adzadikira?

Ndikuganiza kuti palibe amene anganene chilichonse pa izi. Ngati mzinda womwe mukupitako ndi wawung'ono kapena osadzaza ndi alendo ndipo msilikali yemwe akukumana ndi vuto lanu ku Ausländerbehörde ali patchuthi ndi zina zotero. Ngati sichituluka sichikhala nthawi yayitali. Ndimasilira omwe ma visa awo amatenga masiku 18-20. :)

TurkeySultans
    Wotenga nawo mbali

Ndikuganiza kuti palibe amene anganene chilichonse pa izi. Ngati mzinda womwe mukupitako ndi wawung'ono kapena osadzaza ndi alendo ndipo msilikali yemwe akukumana ndi vuto lanu ku Ausländerbehörde ali patchuthi ndi zina zotero. Ngati sichituluka sichikhala nthawi yayitali. Ndimasilira omwe ma visa awo amatenga masiku 18-20. :)

Ndendende, inenso ndimasilira. :D Hayırlısı artık beklemekten başka çare yok. halayy:)

kutumiza visa
    Wotenga nawo mbali

Moni, ngati mukufuna, mwamuna kapena mkazi wanu akhoza kupita ku nthambi yakunja ndikutsegula fayilo m'dzina lanu ndikupereka salary slip, contract yanyumba, ndi zina. Atha kupereka zikalata monga. Izi zikuthandizani kuti ntchito zanu zizichitika kale komanso kuchepetsa nthawi yotumizira. :)

TurkeySultans
    Wotenga nawo mbali

Moni, ngati mukufuna, mwamuna kapena mkazi wanu akhoza kupita ku nthambi yakunja ndikutsegula fayilo m'dzina lanu ndikupereka salary slip, contract yanyumba, ndi zina. Atha kupereka zikalata monga. Izi zikuthandizani kuti ntchito zanu zizichitika kale komanso kuchepetsa nthawi yotumizira. :)

Ngati ndi choncho ndithu tipanga chonchi ndikhulupilira palibe vuto ndizomwe mwachitazi?

kutumiza visa
    Wotenga nawo mbali

Ngati ndi choncho ndithu tipanga chonchi ndikhulupilira palibe vuto ndizomwe mwachitazi?

Inde, ndinawerenga za izo pabwalo ndipo ndinadabwa kuona ngati pali chinthu choterocho. Mkazi wanga ndi nzika ya ku Germany, koma ndinamupempha kuti apite kukachita zimenezo. Atafika kumeneko anamuuza kuti abweretse ma photocopy a madocument onse kenako anatsegula file m’dzina langa. Iwo adati ngati tikufuna kupempha zikalata, tidzawona mafayilo anu mudongosolo, sitidzakufunsaninso, ngati musunga nthawi, ndipo adalandira zikalatazo, mutha kuchita chimodzimodzi. :)

kutumiza visa
    Wotenga nawo mbali

Koma ndiloleni ndikuwonetseni kuti pali dongosolo la boma ku Germany, izi sizingakhale zoyenera kwa nthambi iliyonse yakunja. Mukhoza kupeza yankho lomveka bwino ngati mwamuna kapena mkazi wanu akufunsani.

TurkeySultans
    Wotenga nawo mbali

Koma ndiloleni ndikuwonetseni kuti pali dongosolo la boma ku Germany, izi sizingakhale zoyenera kwa nthambi iliyonse yakunja. Mukhoza kupeza yankho lomveka bwino ngati mwamuna kapena mkazi wanu akufunsani.

Inde, mukunena zoona, zikomo kwambiri, ndikufunsani za nkhaniyi.

kazonova1
    Wotenga nawo mbali

Moni nonse, Mulungu akupatseni chipiriro.
    07.12.2018 tarihinde izmirden aile birlesimi basvurdum. Rathause defalarca eşime yalan söledi evrak elimize ulaşmadı diye 2 ayda eşime evraklar elimize 12 ayda ulaştı geri bildirim bekliyoruz demişler.ben konsolosluğa mail attım geri bildirim bekliyolarmis diye 2 gün sonra aradılar 11.03.2019 2 görüşme ye girmem gerekiyormuş. Çapraz sorgu eşimle ikimizin de ilk evliliği sabir dedim neyse bindim gittim otobusle antalyada yasiyom bu arada kadin ilk bi agzindan kacirdi ikinizinde ilk evliligimi neden cagirdilar seni diye velasim konustuk foto ivir zivir bitti dedim baska bisey varmi 2 hafta icinde cevap cikar.Derken bugün bi telefon aldim konsolosluktan aradığını söyledi ilk başta numarayı tanıyamadım dediki vizeniz onaylandı 3 aylık saglik sigortasi yaptırmak gerekiyo dedim ki konsolusluk arayıpta vizen onaylandı veya onaylanmadı diye solemez dediki izmir baş konsolosluğundan ariyom dedimki isminizi soleyin kapatın ben konsoloslugu arayım size baglanayim olmaz dedi güvenlik gerekçesiyleymiş.ben dedimki en son ne zaman konsoloslukta terminim vardı bilmiyorum dedi dedim ben ne vizesine basvurdum bilmiyorum dedi sadece konsolos hanım vizenin onaylandığını 3 aylık sigorta yapmam gerektiğini iletmesini sölemiş.Dedim hanfendi ben aile birlesimi vizesine basvurdum aile birleşiminde saglik sigortasi istenmiyor goethe kursundan sinifimdan 11 kişi gitti hiç biri istenmedi dedim sizin Konsolusluktan arandığımi nerden bileyim dedim inandırmak zorunda degilim dedi gülerek pat telefonu kapattı. Eşimi aradim oda rathause aradi orda bize bakan görevide istenmediğini sölemiş ama eşiniz alman konsolosluguyla iletişime geçsin eğer isteyen onlarsa yapsın demiş.konsolusgu ariyom santral ben cevap veremem diyor cevap verebilecek birine bağlarmışın  diyorum ben bağlayamam yasak diyor.peki ben nasıl teyit edecem diyorum bilmiyorum mail atın diyor. Insanların hayatı yaşamları aile kurmalarıyla resmen alay ediyorlar.Tamamen şansa kurulu şeyler alman disiplini derler ya alakası yok sadece alman ırkçılığı var karşındaki görevlinin tamamen inisiyatifindesin….. bide şunu eklemek istedim anlaşmalı evlilik yapıp sahtekarlık yapıp gerçekten evlilik yapanları bu durumlara düşürenlerin allah belasını versin…

Kusonyeza 15 mayankho - 31 - 45 (537 onse)
  • Kuti muyankhe pamutuwu Muyenera kukhala mutalowa.